ScourgeBringer Apk Don Android [Wasan Aiki na 2022]

Kamar yadda kuka sani cewa yawancin masu amfani da android har yanzu suna son yin wasannin 2D saboda suna iya shigar da su cikin sauƙi akan ƙananan na'urori. Idan kuma kuna son yin wasannin wasan kwaikwayo na 2D tare da mafi kyawun fasahar fasahar pixel to dole ne ku zazzage kuma shigar da sabon wasan wasan "Courgebringer" akan wayarka ta hannu da kwamfutar hannu kyauta.

Kamar sauran wasanni na 2D a cikin wannan sabon wasan, 'yan wasa dole ne su yi yaƙi da dodanni daban-daban akan matakan wasa daban-daban. Idan kun buga kowane wasan wasan 2D to zaku iya sanya wannan sabon wasan cikin sauƙi ba tare da samun matsala ba.

A cikin wannan labarin, mun gwada babban wasan kwaikwayo da aka ambata, shugabanni, da sauran manyan abubuwan wannan wasan waɗanda ke taimaka wa 'yan wasa su yanke shawarar ko suna son wannan sabon wasan ko a'a. Bayan karanta wannan wasan idan kuna so sai ku sauke kuma ku ji daɗin sabon aiki tare da sabon layin labari.

Menene Wasan Scourgebringer?

Kamar yadda aka ambata a cikin sakin layi na sama sabon sabon wasan wasan 2D ne wanda ya haɓaka kuma ya fito dashi Wasannin PID ga mai amfani da android wanda ke son yin sabon wasan wasan kwaikwayo tare da sabon layin labarai kyauta.

A cikin wannan sabon wasan, dole ne ku taimaki Kyhra don gano asirin kisan ɗan adam ta hanyar shiga danginta a matsayin soja mafi muni. Don sanin wannan sirrin dole ne ku bincika wurare daban-daban ta hanyar kashe dodanni ko shugabanni daban-daban.

Yayin wasan za ku kuma fuskanci tsofaffin injuna waɗanda dole ne ku lalata su don samun bayanai game da abubuwan ban mamaki waɗanda zasu kashe ɗan adam.

Yayin kunna wasan dole ne ku nemo makamai daban-daban da sauran abubuwan wasan da ke taimaka muku. Don yaƙi da shugabanni dole ne ku yi amfani da gurneti da gurneti na yau da kullun waɗanda ke yin illa ga shugabanni.

Bayani game da Wasanni

sunanGwarzaBarbara
versionv1.61
size181.3 MB
developerWasannin PID
Sunan kunshincom.pid.scourgebringer
categoryAction
Ana Bukatar Android5.0 +
pricefree

Idan kuna son kunna wannan sabon wasan to kuyi download kuma ku sanya shi daga playstore inda yake a halin yanzu yana cikin ci gaba tare da fasali marasa iyaka da abubuwan wasan.

Idan kuna son shigar da cikakken wasan tare da fasali marasa iyaka to dole ne ku zazzage kuma shigar da shi daga kowane gidan yanar gizon ɓangare na uku ko gidan yanar gizon mu kyauta. Baya ga wannan sabon wasa, kuna iya gwada waɗannan wasannin da aka ambata a ƙasa daga gidan yanar gizon mu kyauta, 

Wadanne 'yan wasan kociyan masu tauri ne za su sami damar fuskantar sabon salo na Wasan Scourgebringer?

A cikin wannan sabon wasan wasan kasada na tushen wasan 2D dole ne suyi yaƙi da shugabannin dodanni daban-daban tare da iko iri-iri da ƙimar lalacewa. Maganar abokantaka da ambaton sunan duk shugabanni ba shi da sauƙi a gare mu.

Amma duk da haka, mun yi ƙoƙari mu ambaci wasu manyan shugabannin da 'yan wasa za su samu a ƙarshen kowane matakin wasan. Don kammala matakin wasan dole ne 'yan wasan su kashe shugabanni kuma su sami sabon matakin cikin-wasan.

 • EndMonger, macijin duniya
 • Kwadayi, mai neman mulki
 • Alkali CandleMask
 • Alkali BodyBoulder
 • Kriterion, Avatar of Power
 • Kriterion, Herald of Judgement
 • Alkali NightWeaver
 • Alkali Bilranha

Screenshots na Wasan

Bayan sanin gameplay da jerin sabbin dodanni da shugabanni idan kuna son saukewa kuma ku shigar da sabon sigar wannan sabon wasan Scourgebringer Zazzage sai ku shigar da shi daga playstore kyauta.

'Yan wasan da suke son shigar da nau'in wasan na zamani su zazzage su kuma sanya shi daga gidan yanar gizon mu ta amfani da hanyar zazzagewa kai tsaye da aka bayar a ƙarshen labarin. 

Yayin shigar da wasan daga gidan yanar gizon mu yana ba da damar duk izini kuma yana ba da damar hanyoyin da ba a sani ba daga saitunan tsaro. Bayan kayi installing game da shi sai ka ga babban dashboard din wasan inda za ka ga zabin da aka ambata a kasa kamar, 

Main Menu

 • Sabbin Wasanni
 • Saituna
 • credits

Idan kuna son yin canje-canje a cikin saitunan wasan da aka ambata a ƙasa kamar, 

 • Harshe
 • Girgiza fuska
 • Maimaita Gabatarwa
 • A cikin Gamer Timer
 • Sanarwa mai ƙalubalanci 

da ƙarin saituna sannan zaɓi zaɓin saiti a cikin jerin menu na sama kuma ku ji daɗin canza duka sarrafawa da sauran saitunan wasan. Da zarar kun canza duk saituna yanzu danna fara sabon zaɓin wasan don kunna wasan.

Yanzu danna farkon sabon zaɓin wasan za ku ga babban dashboard inda zaku sami labarin wasan gaba ɗaya. Da zarar labarin ya ƙare yanzu za ku ga babban wasan wasan inda za ku danna kan allo don tsalle kuma danna hagu dama da sauran maɓallan da aka nuna akan allonku don motsawa cikin yardar kaina a cikin wasan.

Menene Wasan Scourgebringer?

Wani sabon wasa ne kuma sabon wasan wasan kwaikwayo na 2D tare da sabbin matakan wasa da labarai.

A ina 'yan wasa za su sami hanyar haɗin wasan scourgebringer Mod?

A halin yanzu, wannan wasan ba shi da wani na zamani ko pro sigar akan intanet.

Shin yana da aminci da doka don saukewa da wasa?

Ee yana da cikakken aminci kuma doka don saukewa da kunnawa.

Kammalawa,

Scourgebringer Android shine sabon kuma sabon wasan wasan kwaikwayo na 2D tare da matakan wasa da yawa da halaye. Idan kuna son kunna sabon wasan wasan kwaikwayo gwada wannan sabon wasan kuma ku raba shi tare da sauran 'yan wasan wasan bidiyo. Kuyi subscribing din mu don samun ƙarin apps da wasanni.

Adireshin Zazzagewa kai tsaye

Leave a Comment