Real Cricket 22 Apk Don Android [Wasan 2024 RC22]

Idan kana son shiga cikin babbar wayar hannu tana fitar da gasa ta wasan kurket tare da 'yan wasa daga ko'ina cikin duniya kyauta to dole ne ku zazzage kuma ku shigar da sabon wasan cricket na baya-bayan nan. "Real Cricket 22 APK" akan wayoyinku ko kwamfutar hannu kyauta.

Maganar abokantaka bayan wasan ƙwallon ƙafa da tseren fitar da wasan wasan cricket suma sun shahara a tsakanin duka 'yan wasan Android da iOS daga ko'ina cikin duniya kuma na musamman tsakanin 'yan wasa daga Indiya, Bangladesh, da Pakistan.

Kamar sauran wasannin fitar da kaya, masu haɓaka wasan cricket suma suna fitar da sabbin nau'ikan wasanni na yau da kullun don jan hankalin ƙarin masu sauraro daga ko'ina cikin duniya. A yau mun dawo da sabon kuma sabon salo na shahararren wasan cricket na RC22.

Menene Wasan Cricket 22 na Gaskiya?

Kamar yadda aka ambata a sama shi ne sabon kuma sabon wasan kwaikwayo na cricket wanda Nautilus Mobile ya haɓaka kuma ya sake shi don masu amfani da Android da iOS daga ko'ina cikin duniya waɗanda ke son shiga cikin ɗayan manyan gasa na wasan cricket kai tsaye daga wayoyinsu da kwamfutar hannu kyauta.

Idan kun gaji da buga wasannin cricket masu fasali iri ɗaya da ƙayyadaddun ƴan wasa da gasa to dole ne ku zazzage ku shigar da wannan sabon wasan daga Play Store akan na'urar ku kuma ku more mafi kyawun wasan cricket akan na'urar ku.

Bayani game da Wasanni

sunanReal Cricket 22
versionv5.3
size544.2 MB
developerNautilus Na'urar Waya
Sunan kunshincom.nautilus.realcricket
categoryArcade
Ana Bukatar Android5.+
pricefree

A cikin wannan wasan, zaku sami fiye da harbin bat 500 da ton na huɗar wasan kurket daga ko'ina cikin duniya tare da shahararrun 'yan wasan cricket sama da 1000 daga ko'ina cikin duniya.

Idan ba za ku iya shiga cikin farkon shiga wasan ba to dole ne ku gwada waɗannan wasannin bidiyo da aka ambata a ƙasa daga gidan yanar gizon mu kyauta, Yi mamaki vs Capcom Apk & Dragon Quest Builders APK.

Wadanne nau'ikan wasanni da gasa 'yan wasa za su samu a cikin Real Cricket 22 zazzagewar farko?

A cikin wannan farkon shiga, ƴan wasan za su sami yanayin wasan da aka ambata a ƙasa da gasa kamar,

halaye

Kamar sauran wasanni a cikin wannan sabon wasan 'yan wasan za su sami yanayin wasan da aka ambata a ƙasa,

 • Tour
 • Crusade
 • Farashin RCPL
 • Hanyar zuwa gasar cin kofin duniya
 • Hanyar zuwa gasar cin kofin duniya ta T20
gasa

A cikin wannan shafin, 'yan wasa za su samu a ƙasa da aka ambata nau'i biyu,

International

A cikin wannan rukunin 'yan wasa za su sami damar buga wasa da sauran 'yan wasa a gasar da aka ambata a ƙasa,

 • Classic World Cup 2024
 • TRI Series
 • Kofin Asiya
 • Kofin Zakarun Turai
 • Kofin Jagora
 • Farashin 2024
 • DUNIYA
 • Mataimakin
 • Gwajin Gasar
Domestic

Kamar yadda sunan ya nuna an yi shi ne don wasannin cikin gida inda ’yan wasa za su samu gasar da aka ambata a kasa kamar,

 • T10 Premier League
 • PPL
 • IPL
 • Aussie 2020
 • Turanci 2020
 • BSL
 • Super League

Fitattun Siffofin Wasan

 • RC22 APK Zazzagewa shine sabon wasan cricket na kan layi don masu amfani da wayoyin hannu.
 • Samar da mafi kyawun dandamali ga masu amfani don kunna wasan cricket akan abokin gaba na ɗan adam na gaske.
 • Ya ƙunshi nau'ikan wasanni da yawa, gasa, da mashahuran ƙwararrun cricket don sharhi.
 • Zaɓin yin taɗi yayin wasa.
 • Ana buƙatar rajista.
 • Ya ƙunshi kowane nau'i na wasan kurket kamar wasan kurket na gwajin ƙwallon ƙwallon ruwan hoda, wasan kurket na ƙwallon ƙwallon ƙafa, da ƙari mai yawa.
 • An sake fasalin wasan kurket ɗin gabaɗaya wanda ke tuno tunanin yaranmu.
 • Mafi girman ikon amfani da ikon amfani da wayar hannu tare da ingantacciyar ƙwarewar simintin cricket.
 • Hanyoyin yawon shakatawa kamar wasan kurket na gaske.
 • Fasalin ɗaukar motsi don ƙwaƙƙwaran harbin batting kamar na Platinum Shots, da ƙari da yawa na batting.
 • Biyu atomatik da manual filin.
 • Wasannin firimiya da yawa tare da zane-zane na zahiri.
 • Filayen wasan motsa jiki, filayen wasa na duniya na gaske, da filayen duniya masu ban sha'awa
 • Wasan doka da aminci yana da sauƙin samuwa akan duk shagunan app na hukuma kyauta.
 • Mafi kyawun wasa don masoya wasan kurket da masu sha'awar wasan kurket.
 • Ƙara filin wasa na hannu da batting wanda ke sa wannan wasan ya fi ban sha'awa.
 • Sabon filin wasa mai ƙarfi tare da sharhi mai daɗi da taron jama'a.
 • Fiye da harbin batting 500.
 • Wasan da babu talla.
 • Kyauta don saukewa amma kuma ya ƙunshi kayan wasan ƙima.

Screenshots na Wasan

Menene Real Cricket 22 Samun farkon Play Store?

Yawancin 'yan wasa har yanzu ba su san ma'anar shiga da wuri da cikakken wasa ba. Wasan shiga farkon yana cikin yanayin haɓaka wanda mai haɓakawa ke fitarwa don samun ra'ayi daga ƴan wasa ta yadda za su sami damar yin canje-canje a cikin wasan da kuma cire duk kurakuran da 'yan wasan ke samu yayin da wasan mai kunnawa ke cikin shiga da wuri.

Kamar sauran wasanni, masu haɓakawa sun fara fitar da damar shiga wasan da wuri wanda ke taimaka musu gano kuskure da sauran batutuwan cikin wasan. Da zarar an gano duk kurakurai da batutuwa kuma an warware su, za su saki cikakkiyar sigar wasan.

Abu daya da ke kiyayewa shine cewa samun dama da wuri yana samuwa ne kawai don iyakance adadin 'yan wasa. Don haka kada ku ɓata lokacinku akan wasannin kurket marasa amfani. Kawai ku kwaci wannan damar ta hanyar zazzagewa da shigar da wannan sabon wasan daga Play Store kyauta.

Yadda ake zazzagewa da shiga farkon samun dama ga Zazzagewar Cricket 22?

Bayan sanin duk yanayin wasan da aka ambata a sama da gasa idan kun yanke shawarar zazzagewa da shigar da wannan sabon zazzagewar wasan kuma shigar da shi daga gidan yanar gizon mu ta hanyar hanyar saukar da kai tsaye da aka bayar a ƙarshen labarin.

Yayin shigar da wasan yana ba da izinin duk izini kuma yana ba da damar da ba a sani ba daga saitunan tsaro. Bayan shigar da wasan za ku ga tambarin wasan tare da sabunta bayanan sirri wanda dole ne ku yarda don ci gaba a cikin wasan.

Da zarar kun karɓi saitin sirri za ku ga sabon shafi inda za ku shiga cikin wasan ta amfani da ID na Gmail. Bayan shiga cikin asusun Google ɗinku yanzu dole ku taɓa zaɓi don ci gaba da zaɓi akan allon na'urar ku. Da zarar ka danna allon zai fara zazzage kadarorin wasan.

Da zarar an sauke duk kadarorin za ku ga sabon shafi inda za ku samu a ƙasa, kari da aka ambata da wuri,

 • 3000 tsabar kudi
 • 50 tikiti na duniya

Bayan ka fanshi kari da aka ambata a sama danna zaɓin farawa kuma zaku ga babban dashboard ɗin wasan tare da jerin menu da aka ambata a ƙasa,

 • Gida
 • yanayin
 • gasa
 • Profile
 • store
 • raga
 • Kafa
 • tips
 • nema
 • manufa
 • Ladan yau da kullun
 • Littafin harbi

Zaɓi zaɓin da kuke so daga jerin menu na sama kuma ku ji daɗin kunna wasan da kuka fi so a cikin abubuwan wasan kurket na gida da na ƙasashen waje kyauta.

Kammalawa,

Real Cricket 22 Android shine sabon kuma sabon wasan cricket tare da sabon filin wasa, jerin yan wasa, da wasu abubuwa da yawa. Idan kuna son buga sabon wasan cricket to gwada wannan wasan kuma ku raba shi tare da dangi da abokai. Kuyi subscribing din mu don samun ƙarin apps da wasanni.

Adireshin Zazzagewa kai tsaye

Tunani 9 akan "Real Cricket 22 Apk Don Android [Wasan 2024 RC22]"

Leave a Comment