Pokémon Master EX Apk don Android [An sabunta 2023]

Idan kun ji takaici ta amfani da kayan aiki iri ɗaya kamar na Mun Kama App da kuma Pokemon TCG Live Apk don wasannin Pokemon na hukuma kuma yanzu kuna son kunna sabon nau'in wasan Pokémon akan wayoyinku, to kun yi sa'a saboda muna da sabon wasan Pokémon a gare ku. Zazzage kuma shigar da sabuwar sigar "Pokémon Jagora EX Apk" don wayoyin komai da ruwanka na android.

A cikin wannan wasan, mai haɓakawa ya ɗauki sabon wasan wasa na musamman wanda duka masu horarwa da Pokémon ke aiki tare don lashe duk gasa da jerin wasanni a tsibirin Pasio. A cikin wannan sabon wasan, zaku ga duk masu horarwa da Pokémon daga yankuna daban-daban da tsararraki.

Menene Pokémon Master EX Apk?

Idan kun kasance sababbi kuma kuna son samun nasihu, dabaru, da jagora game da wannan sabon wasan Pokémon to ku kalli bidiyo na hukuma daban-daban waɗanda jami'an wasan suka yi ko karanta wannan labarin gabaɗaya saboda a cikin wannan labarin mun yi ƙoƙarin samar muku da duk mahimman bayanai da tukwici. .

Ta amfani da waɗannan dabaru da nasihu, zaku iya yin wannan wasan cikin sauƙi kuma ku lashe duk wasannin gasa da jerin wasannin ku. Kuna iya saukewa da shigar da wannan sabon wasan don duka na'urorin iOS da Android. Mun samar da hanyar saukar da kai tsaye don na'urorin android a cikin wannan labarin.

Wannan wasan android ne wanda DeNA Co., Ltd ya haɓaka kuma yana bayarwa Ga masu amfani da Android daga ko'ina cikin duniya waɗanda ke son yin wasannin Pokémon kuma suna son sabbin wasannin Pokémon kyauta.

A cikin wannan sabon wasan, kuna samun sabon kasada inda dole ne ku yi Pokémon biyu da masu horarwa daga tsararraki daban-daban kuma kuyi yaƙi a cikin gasa daban-daban. Babban taken wasan shine cin nasara da yawa da yin tabo a cikin Hall of Fame!

Bayani game da Wasanni

sunanPokémon Jagora EX
versionv2.30.0
size84.5 MB
developerKamfanin DeNA, Ltd.
Sunan kunshincom.dena.a 12026418
Ana Bukatar Android7.0 +
pricefree

Idan kuna son shiga cikin 3 akan yaƙin 3, sannan ku gina ƙungiyar ƙarshe ta zaɓi mai horarwa da Pokémon daga duk duniya ko daga danginku da abokanku. Horar da ƙungiyar ku ta hanyar haɗa masu horarwa da Pokémon kuma ku yi niyyar cin nasarar duk wasannin ku a cikin 3 akan yaƙe-yaƙe 3.

Yi ƙoƙarin haɓaka ma'aunin daidaitawa zuwa 6 ta hanyar kammala ayyuka daban -daban na yau da kullun tare da buɗe sabbin kayayyaki ko avatars don Pokimmon ku. Kuna da zaɓi don kyan kwai don samun sabon Pokémon kuma ku ma za ku iya ƙara wannan sabon Pokémon a cikin ƙungiyar ku wanda ke taimaka muku yayin wasa.

Menene Pokémon Master EX App?

Ainihin, wannan wasan wayar hannu ne guda ɗaya da ɗimbin yawa daga japan. A cikin wannan wasan, Pokémon da masu horar da su dole ne su yi yaƙi da sauran ƙungiyoyi daga ko'ina cikin duniya. Wannan wasan kuma yana yin alaƙa tsakanin Pokémon da mai horar da su.

Kuna da zaɓi don sanin duk labarun tsofaffi da sababbin masu horar da ku ta hanyar yin dangantaka da su. Wannan wasan yana faruwa a tsibirin wucin gadi na Pasio a cikin sararin samaniyar Pokémon. Don shiga cikin wannan sabuwar gasar Pokémon da masu horar da su daga ko'ina cikin duniya a wannan tsibirin.

A cikin wannan wasan, dole ne ku hadu da abokantaka da sauran masu horarwa da Pokémon da daidaita nau'ikan nau'ikan daidaitawa kowane nau'in daidaitawa yana da Pokémon guda ɗaya kuma kuna buƙatar ƙirƙirar ƙungiyar nau'ikan daidaitawa guda uku don yaƙi.

Bayan yin nau'i-nau'i dole ne ku yi yaƙi da ƙungiyar masu horar da Pokémon guda uku da Pokémon ɗin su da kwamfuta ke sarrafa su. Mai horarwar kuma zai kasance cikin wannan wasan kuma suna amfani da ikonsu na musamman wanda ke lalata ko warkar da Pokémon.

Bukatun don Pokémon Master EX Apk

Kuna buƙatar abubuwa masu zuwa akan wayarku don saukewa kuma shigar da wannan wasan.

  • Dole ne ku sami sarari sama da 2 GB don shigar da wannan wasan.
  • Wannan wasan yana dacewa ne kawai tare da wayoyin komai da ruwanka na android masu ƙarewa da Allunan kuma yana buƙatar OS 7 da ƙari don shigar da wannan wasan.
  • Koyaya na'urar android wacce ke da tsarin aiki 64-bit tana goyan bayan OS 5.
  • Gwada wannan wasan akan sabuwar OS mafi girma don ingantaccen sakamako.

Screenshots na Wasan

Idan kun cika sharuddan da aka ambata a sama, to kuyi download na wannan wasan kai tsaye daga google playstore idan kun fuskanci wata matsala yayin shigar da wannan wasan daga google playstore sai ku sauke shi kai tsaye daga gidan yanar gizon mu ta hanyar da zazzagewa kai tsaye da aka bayar a karshen labarin.

Yayin shigar da ƙa'idar ba da izini ga duk izini sannan kuma ba da damar hanyoyin da ba a san su ba daga saitin tsaro. Bayan shigar da wasan fara kunna shi ta hanyar yin nau'ikan horo daban-daban da Pokémon.

Yi ƙoƙarin samun wuri a cikin zauren shahara ta hanyar cin nasarar duk wasannin Pokémon. Horar da ƙungiyar ku, haɓaka ƙwarewar su, kuma sami sabbin kayayyaki da avatars don Pokémon ɗin ku.

Kammalawa,

Pokémon Jagora EX Apk wasa ne na android wanda aka ƙera shi musamman don masoyan poke don jin daɗin wasannin Pokémon a cikin sabbin salo daga wayoyinsu da Allunan.

Idan kuna son jin daɗin wasan Pokémon a cikin sabon salo, to zazzage wannan wasan kuma ku raba shi tare da dangi da abokai. Kuyi subscribing din mu don samun ƙarin apps da wasanni.

Adireshin Zazzagewa kai tsaye

Leave a Comment