NusaTalent Apk na Android [2022 Aiki Portal]

Idan kun kammala karatunku kwanan nan kuma kuna neman aiki to kun saukar da shafin da ya dace a daidai lokacin domin a cikin wannan labarin zamu samar muku da hanyar haɗi zuwa sabon tashar aiki. NusTalent Apk inda za ku sami jerin sabbin ayyuka a kusa da ku.

Kamar yadda kuka sani cewa bayan kammala karatun sabbin daliban da suka kammala karatu sun fara neman aikin yi. Maganar abokantaka ba abu ne mai sauƙi ba ga wanda ya kammala karatun digiri wanda bai sani ba game da tushen inda suke samun damar sanin sababbin ayyuka.

A yawancin ƙasashen da suka ci gaba, ɗalibai suna da tashoshin ayyuka da yawa inda suke samun cikakken bayani game da duk ayyukan da ke zuwa da kuma masu gudana. Suna iya yin amfani da sauƙi ta hanyar tashar aiki kyauta.

Menene NusaTalent App?

Kamar yadda aka ambata a cikin sakin layi na sama shine sabon kuma sabon tashar tashar aiki wanda PT Nusa Talenta Indonesia ta haɓaka kuma ta saki don masu amfani da android da iOS daga Indonesia waɗanda ke neman hanyoyin aikin kyauta inda za su sami cikakkun bayanai game da ayyuka masu zuwa da masu gudana.

Kamar ƙasashen da suka ci gaba, masu haɓakawa daga Indonesiya suma sun haɓaka wannan sabon wanda ba wai kawai yana taimaka musu don samun bayanai game da ayyukan yi ba amma kuma yana ba su dandamali don haɗawa da duk kamfanoni na ƙasa da ƙasa a Indonesia.

A cewar masu haɓaka manhajojin wannan app a halin yanzu wannan app yana aiki da kamfanoni sama da 450 na ƙasa da ƙasa domin sabbin waɗanda suka kammala karatun su sami damar yin aiki da su.

Bayani game da App

sunanNusaTalent
versionv1.28.10
size46.5 MB
developerPT Nusa Talenta Indonesia
Sunan kunshincom.nusatalent.nusatalent
categoryyawan aiki
Ana Bukatar Android5.0 +
pricefree

Baya ga wannan masu haɓakawa za su ƙara ƙarin kamfanoni a nan gaba domin ɗalibai su sami duk kamfanoni a duk faɗin Indonesiya ƙarƙashin ƙa'idar guda ɗaya. Kamar sauran aikace-aikacen tashar tashar aiki a cikin wannan app, masu amfani dole ne su ƙirƙiri asusu kuma su samar da mahimman bayanai.

Idan kun riga kun yi amfani da kowane aikace-aikacen tashar tashar aiki to zaku iya amfani da wannan app cikin sauƙi akan na'urarku. Ga sababbin masu amfani, mun yi ƙoƙari mu ambaci matakan da ke ƙasa waɗanda dole ne su kammala don yin rajista akan wannan sabon app.

Kafin yin rijista don wannan dole ne ka shigar da wannan sabon app akan na'urarka daga kowane tushe na hukuma kamar playstore, kantin Apple, kantin Huawei, da sauransu.

Bayan kayi rijista zuwa wannan app idan kana son shirya kanka don jarrabawar farauta to zaka iya gwada waɗannan apps na ƙasa daga gidan yanar gizon mu inda zaku sami cikakkun kayan jarabawar gasa kyauta, 

key Features

 • NusaTalent Indonesiya ita ce sabuwar kuma sabuwar tashar aiki don sabbin masu karatun digiri.
 • Sauki da sauƙi don amfani.
 • Bukatar rajista kuma kuna buƙatar ƙirƙirar bayanin martabarku.
 • A halin yanzu, yi aiki tare da kamfanoni sama da 450 a duk faɗin Indonesiya.
 • Babu buƙatar ƙirƙirar C t neman ayyukan yi.
 • Shigar da aikace-aikacen dannawa ɗaya.
 • Taimaka wa ɗaliban da suka kammala karatun haɗin gwiwa tare da duk kamfanoni a duk faɗin Indonesiya.
 • Bukatar katin shaida don yin rijista zuwa wannan app.
 • Mafi kyawun aikace-aikacen don ayyukan matakin-shigarwa.
 • Hakanan yana ba da damar sabbin masu digiri don samun kuɗi ta hanyar ayyuka daban-daban na in-app.
 • Sami ƙarin kuɗi don kowane sabon manufa a cikin app wanda zaku iya amfani da shi cikin sauƙi ta hanyar asusun banki.
 • Ads aikace-aikacen kyauta.
 • Kyauta don saukewa da amfani.

Screenshots na App

Bayan sanin duk kamfanonin da aka ambata a sama da kuma lissafin damar aiki idan kun yanke shawarar saukewa kuma ku shigar da wannan sabon tashar tashar tashar NusaTalent zazzagewa da shigar da ita daga gidan yanar gizon mu ta hanyar hanyar haɗin yanar gizon da aka bayar a ƙarshen labarin.

Yayin shigar da ƙa'idar ta ba da izinin duk izini sannan kuma ba da damar hanyoyin da ba a san su ba daga saitin tsaro. Bayan kayi installing na app din sai ka ga babban dashboard din app din tare da jerin abubuwan da aka ambata a kasa kamar, 

 • Gida
 • Ayyukan gefe
 • Ayyuka
 • Profile
 • search

Don samun damar duk abubuwan da aka ambata a sama na masu amfani da app suna buƙatar ƙirƙirar asusu ta amfani da id na imel ko wayar salula ko shiga cikin asusunsu mai rijista idan sun riga sun ƙirƙiri asusu.

Kammalawa,

NusaTalent Android shine sabuwar hanyar tashar aiki don sabbin masu digiri daga Indonesia. Idan kuna neman aikin matakin shiga to gwada wannan sabon app ɗin sannan kuma ku raba shi tare da sauran masu digiri. Kuyi subscribing din mu don samun ƙarin apps da wasanni.

Kai tsaye Download Apk

Leave a Comment