NBA 2K24 MyTeam Apk sigar NBA 2K ce da aka sabunta tare da ingantattun fasalulluka, wasan kwaikwayo da kuma aiwatar da ainihin lokaci. Idan kuna son yin wasan ƙwallon kwando mai ban sha'awa, zazzagewa kuma shigar da NBA 2K24 MyTeam Early Access APK akan wayoyinku da kwamfutar hannu.
Wasan kwaikwayo da sauran manyan fasalulluka na wannan sigar da aka sabunta sun kasance daidai da NBA 2K. Koyaya, a cikin wannan sabuntawar sigar masu haɓakawa sun ƙara ƙarin yanayin wasan da wasu ƙarin fasali.
Don haka 'yan wasan da suka buga NBA 2K23 ko kowane nau'in suna iya fahimtar wannan sigar wasan da aka sake fasalin cikin sauƙi. Ga sababbin 'yan wasa, mun yi ƙoƙari mu bayyana gameplay da duk wannan sabon fasalin wasan.
Menene NBA 2K24 MyTeam Game?
Kamar yadda aka ambata a cikin sakin layi na sama sabuntawa ne kuma sabon sigar wasan NBA wanda NBA Franchise ta haɓaka kuma ta fito dashi. Wannan sigar ta Android ce da masu amfani da iOS daga ko'ina cikin duniya waɗanda ke son yin wasannin NBA tare da ingantaccen fasalin wasan da ingantaccen wasan kwaikwayo kyauta.
Wasan wasan ƙwallon ƙafa na NBA ya shahara a tsakanin yan wasan ƙwallon kwando saboda wasanninta na ban mamaki waɗanda suke ɗaukakawa da fitarwa kowace shekara. A cikin kowane wasan da aka saki, sun ƙara ƙarin wasan kwaikwayo na zahiri, zane-zane da sauran fasalulluka waɗanda ke jan hankalin ƙarin 'yan wasa.
Bayani game da Wasanni
sunan | NBA 2K24 MyTeam |
version | |
size | |
developer | |
Sunan kunshin | |
category | Arcade |
Ana Bukatar Android | 5.0 + |
price | free |
A cikin wannan sigar wasan da aka sabunta, ƴan wasa za su iya yin wasa tare da ƴan wasan da suke da su a cikin sabbin lokutan wasanni masu zuwa, kamar:
NBA 2K24 Season 1 & 2 Manufofin da Kyauta
A wannan kakar 'yan wasa 1 za su samu kwallaye daban-daban na mako-mako da kuma kyaututtuka da aka ambata a kasa kamar,
Manufar mako-mako
- Breanna Stewart Heroine Edition Jersey
- Brittney Griner Jersey
- Mai Haɓaka Ƙungiya
- Juriyar ƙungiyar
- Taimakawa Hands
- Ƙarfafa ɗan wasa
- Ƙungiya Extender
Tukuici
- Tiffany Hayes Jersey
- MyTEAM Stewie 2 Katin Takalma
- MyTEAM Ace Jersey Card
- T-shirt Tanisha Wright
- Satou Sabally Jersey
- Brittney Griner All-Star Jersey
- Sandy Brondello MyTEAM Coach Card
- Tufafi daure
- Sparks Logo Cards
Wanne yanayin wasan da aka sabunta kuma zaku samu a cikin NBA 2K24 MyTeam APK's latest Version?
A cikin wannan wasan, 'yan wasa za su sami damar buga wasan NBA 2024 tare da yanayin wasan da aka ambata a ƙasa kamar,
Unlimited
Unlimited yanayin wasan wasa ne da yawa inda zaku sanya ƙungiyar ku mafi inganci akan sauran 'yan wasan kan layi. Wannan yanayin wasan gasa na flagship, 'yan wasa za su iya samun maki lokacin da zai ba su damar buɗe sabbin yanayi mara iyaka da gasa.
A cikin wannan yanayin wasan, 'yan wasa za su sami lada na musamman da kari ga kowace nasara. Bugu da kari, za su kara karfin kungiyarsu. Dole ne 'yan wasa su ci karin ashana don isa ga taya Dark Matter da zoben zakara.
Barazana sau Uku
Hanyoyin wasan Barazana Sau Uku sun dawo cikin NBA 2K24 tare da ingantattun fasali. A cikin wannan yanayin wasan, 'yan wasa suna da damar yin wasan solo a kan ƴan wasan kan layi a cikin fasalulluka na wasa da kuma tare da abokan aiki da abokai cikin yanayin ƴan wasa da yawa.
Lokacin kama
Yanayin lokacin kama ɗaya daga cikin yanayin wasan da aka fi so a cikin NBA2k22 yanzu ya dawo cikin 2K24 tare da sabon Arena. A cikin wannan yanayin wasan, ƴan wasa suna ɗaukar ƙwararrun ƴan wasan su biyar kuma su yi fafatawa a yanayin gasa mai-ɗaya ko ɗan wasa da yawa a cikin kwata na mintuna biyar. Abu daya da za a tuna shi ne cewa a cikin wannan yanayin harbin NBA 2K24 shine dakika 24 kawai.
Sabon Yanayin Tafsirin Albashi
Yanayin wasan gasa na 5v5 da yawa yana ba 'yan wasa damar gina mafi kyawun ƙungiyar su tare da cikakken albashi. A cikin wannan sabunta yanayin albashin ƴan wasa za su sami sabbin zagayawa da lada kowane mako wanda ke taimaka musu buɗe nau'ikan kayan wasa da wasanni iri-iri.
mamayar
A cikin wannan yanayin wasan ƴan wasa suna samun damar buga wasanni da ƙungiyoyin NBA na yanzu da na kowane lokaci don samun lada iri-iri. A farkon wasan, 'yan wasa za su iya zaɓar matakin wahala. Wannan yana gano lada da farawa da 'yan wasa za su samu bayan kowace nasara.
key Features
- NBA 2K24 MyTeam Game yana da sauƙin wasa mai sauƙi da sauƙi.
- Ya ƙunshi sabbin hanyoyin wasan.
- Mai haɓakawa yana ƙara ƙarin 'yan wasa.
- Sabbin lada da manufa.
- Ana ƙara ƙarin yanayi.
- Sabbin wuraren wasanni.
- Kyakkyawan zane-zane da abubuwan gani.
- Sauƙi kuma m dubawa.
- Bukatar ƙirƙirar lissafi.
- Bukatar manyan na'urori masu mahimmanci don shigarwa.
- Ana ƙara sabbin takalma da riguna.
- Yanayin iyakar albashi na musamman don gina ƙungiyar ku.
- Akwai don duk na'urorin wasan bidiyo.
- Layi da wasan kan layi.
- Zaɓin shiga al'ummomin NBA kamar Playbook da Hub Hub.
- Ingantattun zaɓuɓɓukan harbi da haɓaka dribbling tare da fasahar AI.
- Wasan kyauta na talla.
- Kyauta don saukewa da wasa.
Screenshots na Wasan





Wace hanya ce mafi kyau don saukewa da shigar NBA 2k24 Apk + OBB Wasan Wasan Wasan Layi akan na'urorin Android da iOS?
Kamar sauran wasanni da apps, 'yan wasan NBA suna iya saukewa da shigar da wannan sabuntar wasan cikin sauƙi daga Google Play Store da sauran shagunan app na hukuma. Zazzage hanyoyin haɗin APK da OBB daga gidan yanar gizon mu idan ba za ku iya samun su akan Shagon App na hukuma ba.
Don sauke shi daga gidan yanar gizon mu danna maɓallin zazzagewa kai tsaye da aka bayar a ƙarshen da farkon labarin. Lokacin shigar da wasan, ba da izinin duk izini kuma kunna tushen da ba a sani ba a cikin saitunan tsaro.
Bayan installing wasan bi kasa da aka ambata matakai don kunna wasan.
FAQs
Menene NBA 2k24 myteam Apk?
Tare da sabon yanayin wasa da fasali, shine sabon sigar wasan NBA.
Zan iya saukewa kuma in yi wasa kyauta?
Wannan wasan kyauta ne don kunnawa amma kuma ya haɗa da kayan wasan ƙima.
Kammalawa,
NBA 2K24 APK + OBB Zazzage sabon wasan kwando. Idan kuna son wasannin kwando, gwada wannan wasan da aka sabunta kuma ku ji daɗin kunna wasan da kuka fi so tare da fasali marasa iyaka. Raba wannan sabon wasan tare da dangi da abokai.