Ludo Supreme Gold Apk v1.2005.03 Domin Android

Idan kuna son canza dandano wasan ku, to dole ne ku gwada wasannin dabarun wanda shine ɗayan mafi kyawun tushen nishaɗi. Ofaya daga cikin manyan wasannin dabarun wasa shine wasan jirgi. Idan kuna son kunna wasannin allo, sannan zazzagewa Zazzage “Ludo Supreme Gold Apk” don wayoyin komai da ruwanka na android.

A cikin wannan wasan, dole ne ku zaɓi yin wasa da dangin ku, abokai, ko 'yan wasa daga ko'ina cikin duniya akan layi daga wayoyin ku. Kuna da zaɓi don buga solo da sauran 'yan wasa ko sanya ƙungiyar ku ta' yan wasa biyu kuma ku yi wasa da sauran ƙungiyoyi.

Zaɓi ƙungiyar 'yan wasa biyu daga dangin ku, aboki, ko kowa daga ko'ina cikin duniya. Bayan zaɓar ƙungiyar ku yanzu, zaku iya kunna wannan wasan. A cikin wannan wasan, dole ne ku gama duk alamar ku kafin kowane ɗan wasa.

Idan kun gaji da wasa RPG da wasannin mataki kuma kuna son madadin wasannin don nishaɗi, to dole ne ku zazzage kuma shigar Ludo Supreme Gold akan na'urorin ku. Kuna da zaɓi don kunna wannan wasan akan na'urorin iOS da Android.

Game da Wasanni

Wannan wasan android ne wanda tauraruwar Ludo ta haɓaka kuma tayi don duka masu amfani da android da iOS daga ko'ina waɗanda ke son yin wasannin jirgi kamar Ludo Supreme Gold Mod Apk akan wayoyin su.

Ludo Mafi Girma na Apk

Shirin wasan wannan sabon wasan Ludo yayi daidai da wasan farkon Ludo na baya wanda dole ne 'yan wasa su mirgine ɗan lido a juye su kuma motsa alamar su gwargwadon lambar da suke samu bayan mirgina ɗan lido. Kuna iya buga yanki na abokin hamayya daga jirgi ta hanyar samun wuri ɗaya.

A cikin wannan wasan, masu haɓakawa sun ƙara sabon yanayin auto wanda ke gano yaudara da hacks da wasu 'yan wasa ke amfani da su don ku ji daɗin wasan ba tare da wani fashin ko yaudara ba. Wannan wasan yana aiki a yanayin layi da layi.

Bayani game da App

sunanLudo Mai Girma
versionv1.2005.03
size26.05 MB
developerLudo Star
Sunan kunshincikin.ludo.supremegold
Ana Bukatar AndroidKitKat (4.4 - 4.4.4)
pricefree

A cikin yanayin kan layi, kuna buƙatar haɗin intanet kuma kuna iya wasa da 'yan wasa daga ko'ina cikin duniya. Koyaya, a cikin yanayin layi, ba kwa buƙatar haɗin intanet. A cikin yanayin layi, kuna da zaɓi don yin wasa da wayoyin hannu ko tare da abokanka.

Kayan aikin da aka yi amfani da su a cikin Ludo Supreme Gold Apk

A cikin Ludo, kuna buƙatar abubuwa daban -daban kamar allon murabba'i mai launuka huɗu daban -daban a kowane kusurwa. Launin yana da yawa ja, rawaya, shuɗi, da kore. Abubuwa na biyu alama ce kowane ɗan wasa yana da alama huɗu tare da launuka daban -daban gwargwadon launuka na allo.

Ana motsa waɗannan alamun a cikin jirgi gwargwadon lambar da kuka samu bayan mirgina ɗan lido. Koyaushe motsa alamar a cikin alkiblar agogo. Abu na ƙarshe shine ɗan lido wanda ake amfani da shi don mirgina da samun lambobi bazuwar daga 1 zuwa 6.

Menene dokoki don 6's a cikin Ludo Game?

 • Idan kun sami shida bayan mirgina ɗan lido, to kuna da zaɓi don ɗaukar sabon alama don wasa kuma sanya shi a wurin farawa ko matsar da alamar data kasance zuwa lambobi 6.
 • Duk lokacin da kuka sami 6 bayan mirgina ɗan lido kuna samun ƙarin ɗan lido.
 • Idan dan wasa ya yi birgima sau 6 a jere sau uku a jere zai rasa nasa.

Screenshots na App

key Features

 • Ludo Supreme Gold shine mafi kyawun wasan jirgi don masu amfani da android.
 • Amintacce kuma doka don saukewa da amfani.
 • Yi aiki a cikin yanayin layi da layi.
 • Zaɓin yin wasa tare da abokai da dangi.
 • Yi wasa akan layi akan 'yan wasa daga ko'ina cikin duniya.
 • Zaɓin yin hira da sauran 'yan wasa.
 • Gasar gasa ta yau da kullun don 'yan wasa don samun lada daban -daban.
 • Dace da duk android na'urorin da iri.
 • Mai sauƙi da ƙirar keɓaɓɓu.
 • Sauki a yi wasa.
 • Wasan da babu talla.
 • Yanayin atomatik don kariyar yaudara.
 • Duk ƙa'idoji suna bayyana don kada kowane ɗan wasa ya sami fa'ida.
 • Ya dace da duk mutanen rukunin shekaru.
 • Babu buƙatar ƙarin rago na na'urar ku.
 • Kuma da yawa.

Yadda ake wasa Ludo Supreme Gold Apk akan na'urorin android?

Don kunna wasan Ludo Star da farko zazzage fayil ɗin Apk daga wasan gidan yanar gizon mu ta amfani da hanyar saukar da kai tsaye da aka bayar a ƙarshen labarin kuma shigar da wannan aikace -aikacen akan wayoyin ku. Yayin shigar da app kunna tushen da ba a sani ba kuma yana ba da izinin duk izini.

Bayan shigar wasan buɗe shi ta danna kan gunkin wasan. Za ku zaɓi zaɓi don shiga tare da asusun google. Bayan shiga cikin asusunka, kuna da zaɓi don yin wasa da abokai ko yin wasa akan layi. A farkon wasan, ana sanya duk alamar a matsayi na farko, kuma don shigar da alama a cikin wasan kuna buƙatar samun 6 bayan mirgina dice.

Kuna da lokacin daƙiƙa 15 don kammala jujjuyawar in ba haka ba ku rasa lokacinku kuma sauran 'yan wasa sun fara juyi. Kuna samun maki ɗaya don motsa akwati ɗaya. Idan alamar ku ta isa gida ƙwallan da aka zana don wannan alamar ana ninka ta atomatik.

Jimlar lokacin wasan gaba ɗaya shine 1o min kuma wasan yana ƙare lokacin da mai ƙidayar lokaci ya ƙare kuma mai kunnawa da ƙarin maki ya ci wasan. Idan kuna son lashe wasa gwada ƙoƙarin samun ƙarin maki ta isa gidan ku.

Kammalawa,

Ludo Mafi Girma na Apk wasa ne na android wanda aka ƙera shi musamman don mutanen da ke son yin wasannin jirgi tare da danginsu da abokansu.

Idan kuna son yin wasannin jirgi, to zazzage wannan wasan kuma ku raba shi da sauran 'yan wasa don ƙarin' yan wasa su sami fa'ida daga wannan wasan. Biyan kuɗi shafin mu don ƙarin aikace -aikace da wasanni.

Adireshin Zazzagewa kai tsaye

Leave a Comment