FTS 20 Apk + Data (Offline) Sauke Kyauta Don Android

Wasan ƙwallon ƙafa da aka fi sani da ƙwallon ƙafa a wasu ƙasashe yanzu ya shahara a wasannin intanet. Akwai wasannin ƙwallon ƙafa daban-daban akan intanet don masu amfani da su. Mutane suna son yin wasannin ƙwallon ƙafa akan layi da yanayin layi.

Kowane mai haɓaka App yana ƙoƙarin yin mafi kyawun App ga masu amfani da shi. Ta hanyar kallon sha'awar mutane game da wasan ƙwallon ƙafa na X2 ya haɓaka ɗayan mafi kyawun wasannin ƙwallon ƙafa da aka sani da Farashin FTS2020 or Farashin FTS20 kuma wannan shine "Farkon Kwallon Kafa 2020".

Mene ne FTS 2020 apk Wasan Kwallon Kafa?

Kada ku damu da duk bayanan da suka shafi wannan wasan watau game bukatun, ainihin fasali, izini, da yadda ake shigarwa da kuma zazzage duk bayanan da aka bayar a cikin wannan labarin dole ne ku karanta wannan labarin a hankali don sanin game da wannan wasan da tsarin shigarwa. .

First Touch Soccer 2020 APK Data da aka sani da FTS 20 (FTS2020) APK data wasa ne na layi ba kwa buƙatar haɗin intanet don kunna wannan da zarar kun shigar da wannan wasan a cikin na'urar ku to zaku iya kunna wannan wasan cikin sauƙi ba tare da tsarin intanet ba. shigarwa kana buƙatar haɗin intanet tare da saurin da ya dace.

Bayani game da Wasanni

sunanFTS 20 (FTS 2020)
developerWasanni X2
size270 MB
Sunan kunshincom.Wasanni na Duniya.FTS20
versionv9.0.0
categoryArcade
Operating SystemAndroid 4.4 +
yanayinDanh

Don haka FTS 20 yana da tsabar kuɗi mara iyaka da kuma kuɗaɗen kutse waɗanda ake amfani da su don siyan ɗan wasa a windows canja wuri, warkar da ƴan wasa cikin gajiya, haɓaka filin wasa, siyan kaya, da kuma inganta ƙungiyar gabaɗaya.

Game da Coin

Dole ne ku tattara waɗannan tsabar kudi don siyan duk waɗannan abubuwan tsabar kuɗi na wining yana da hanyoyi da yawa kamar kallon bidiyo da cin nasara tsakanin matches da ƙari mai yawa. Kawai dole ne ku ci nasara a matches don samun tsabar kuɗi kyauta.

Zaku iya saukar da FTS 20 (FTS 2020) mod + data OBB  daga gidan yanar gizon mu kyauta daga mahaɗin da ke ƙasa sannan ku shigar dashi akan wayoyinku na Android da kwamfutar hannu.

Wannan aikace-aikacen yana da manyan hotuna masu inganci na HD kuma sharhi a bango yana da gaske idan kun ji sharhi yana jin daɗin kunnuwa. Wadannan abubuwa sun sanya wannan App ya zama mafi kyawun duk wasannin da suka gabata ga masu amfani da Android.

FTS 20 (FTS2020) Yawancin mutane suna ruɗe game da wannan sunan. Suna tunanin duka aikace-aikacen daban-daban amma a zahiri, duka aikace-aikacen suna iri ɗaya ne don aikace-aikacen guda ɗaya.

Gajarta ce ta "First Touch Soccer 2020" Mutane galibi suna amfani da FTS 20 amma wasu 'yan wasa kuma suna amfani da FTS 2020. Ya rage naku wane suna kuke son amfani da shi don wannan aikace-aikacen. Hakanan kuna iya gwada wasan ƙwallon ƙafa ta Android Lashe Goma sha ɗaya 2012 Warkop Android & Lashe Goma sha ɗaya (2020 20).

Me ke faruwa.

 • Sabbin kulab
 • teams
 • Gasa
 • Filin Wasa
 • Kits
 • sauti
 • graphics
 • 'yan wasan
 • Sabbin taurari
 • Yan wasan suna canja wurin

Game da FTS 20 (FTS2020)

 1. Sunan aikace-aikacen shine First Touch Soccer 2020.
 2. Tsarin aiki Android 4.4 da na'urorin sama.
 3. Mai haɓaka aikace-aikacen shine Wasannin X2.
 4. Girman fayil ɗin apk shine 270 MB.
 5. Iyakar RAM da kuke buƙata shine 3 GB.
 6. 2 GB ko fiye sarari a cikin rumbun ajiya.
 7. Yanayin 'yan wasa da yawa.
 8. Yanayin wasa ba shi da layi.
 9. Farashin aikace-aikacen kyauta ne na farashi.

Screenshots na Wasan

Fasali na FTS 20 (FTS2020)

 1. Manyan ‘yan wasa irinsu Christiano Ronaldo, Mo Salah, Lionel Messi, Harry Kane, Eden Hazard, Dybala, Paul Pogba, Sané, Mane, Ngolo Kante, da dai sauransu.
 2. An sabunta amfani da ƙwallon ƙafa tare da ƙirar Adidas akan fata.
 3. Samun sabon kayan aiki, sabbin yan wasa, sabbin kungiyoyi, sabon filin wasa, da sabbin abubuwa da yawa.
 4. Tambarin FTS da aka yi amfani da shi a cikin wannan bugu sabo ne.
 5. An kara duk kungiyoyin da suka halarci gasar cin kofin duniya ta 2018 zuwa wannan bugu.
 6. An inganta halayen 'yan wasa da sarrafawa.
 7. An inganta zane-zane da sharhi sannan kuma an inganta ingancin gabaɗaya.
 8. Ana ƙara duk manyan kulake da sababbin kulake.
 9. Zaɓin ƙungiyar da kuka fi so.
 10. Zaɓin ɗan wasan da kuka fi so.
 11. Kyauta na farashi.
 12. A cikin yanayin layi, ba kwa buƙatar intanet don yin wasa.
 13. Babu buƙatar rajista don wasa.
 14. Babu ƙuntatawa na shekaru don wasa.
 15. Kuna iya yin wasa cikin sauƙi a ko'ina cikin duniya ba tare da wata matsala ba.
 16. Ya ƙunshi babu talla.
 17. Kuna iya daidaita wasan bisa ga buƙatun na'urar ku.
 18. Taron na da kyau da kuzari.
 19. Zaka iya canza saitin gwargwadon abin da ka zaba. watau zane, girma, sarrafawa, da ƙari mai yawa.

Yadda ake zazzage FTS 20 (FTS2020) Wasan Wuta Tare da sabon Yanayin Wasan kyauta akan na'urorin Android?

Abu ne mai sauqi qwarai don saukar da wannan game kowa zai iya fahimtar hanyar da za ku iya bi matakai masu zuwa don saukar da wannan aikace-aikacen.

 • Da farko, dole ne ku sami apk da fayil ɗin bayanai na FTS 20 (FTS2020) daga gidan yanar gizon mu da aka ba hanyar haɗin da ke ƙasa.
 • Yanzu jeka saitin tsaro kuma kunna kafofin da ba a sani ba saboda wannan aikace-aikacen ɓangare na uku ne.
 • Bayan kunna tushen da ba a sani ba yanzu sami Apk da fayil ɗin bayanan da kuka zazzage daga gidan yanar gizon mu.
 • Matsa kan fayil ɗin Apk kuma shigar da shi akan na'urar ku ta Android.
 • Jira fewan dakikoki don kammala aikin shigarwa.
 • Yanzu shigarwa da aka kammala kaddamar da wannan app a kan na'urar da kuma fara kunna shi.
FAQs
Menene Fayil na Farko na Farko 2020 APK?

Wani sabon wasan ƙwallon ƙafa ne ta jerin Wasannin Ƙwallon ƙafa na Farko tare da kuɗi marasa iyaka, sabbin filayen wasa, da ƙarin abubuwa da yawa waɗanda 'yan wasan ba su gani ba a cikin sigar da ta gabata ta jerin Wasan ƙwallon ƙafa ta Farko.

Inda masu sha'awar wasan ƙwallon ƙafa za su sami sabon sigar ƙwallon ƙafa ta Farko 2020 mod apk Fayil na OBB kyauta?

'Yan wasa za su sami nau'in Android na wannan sabon wasan FTS 2020 apk akan duk gidajen yanar gizo na ɓangare na uku da kuma kan gidan yanar gizon mu na offlinemodapk kyauta.

Kamar sauran wasanni na Apk da apps, masu amfani da na'urar android dole ne su ba da izini daban-daban don shigar da wannan sabon wasan na zamani akan wayoyinsu na android da Allunan.

A ina masu amfani da wayar Android za su sami sabon sigar First Touch Soccer 2020 Apk?

Masu amfani za su fara wasan FTS 2020 akan kantin sayar da su ko gidan yanar gizon kyauta. Don zazzage sigar Mod na First Touch Soccer 2020 masu amfani dole ne su ziyarci kowane gidan yanar gizo na ɓangare na uku inda za su sami sabon sigar kyauta.

Karshe kalmomi,

FTS 20 (FTS 2020) aikace-aikace ne mai sauƙi kuma mai aminci na ɓangare na uku wanda Wasannin X2 suka haɓaka don masu amfani da Android don kunna sabuwar bugun ƙwallon ƙafa akan wayoyinsu a yanayin layi.

Wannan ita ce ɗayan mafi kyawun ƙwallon ƙafa. Don haka kada ku ɓata lokacinku akan wasu tsoffin wasannin ƙwallon ƙafa shigar da su kuma fara jin daɗin sabon wasan kyauta kuma ku raba gogewar ku tare da abokanka da danginku.

Adireshin Zazzagewa kai tsaye

Leave a Comment