Everskies Apk don Android [Wasan DressUp 2022]

Idan kun gundura wasa iri ɗaya kuma kuna son gwada sabon nau'in wasan to lallai ne ku zazzagewa da sabon wasan sutura. "Everskies" akan wayowin komai da ruwan ku da kwamfutar hannu kyauta daga kowane kantin kayan aiki na hukuma.

Baya ga yin ado da wasanni a cikin wannan sabon app masu amfani kuma za su sami damar ƙirƙirar dandalin su tare da mutane masu sha'awar iri ɗaya da kuma yin hira da sauran 'yan wasa daga ko'ina cikin duniya. A cikin sigar beta, wannan wasan ya shahara a tsakanin manya daga Virtual popstar.

Tun lokacin da aka saki sigar hukuma, wannan wasan ya sami karbuwa a tsakanin matasa daga ko'ina cikin duniya waɗanda ke son yin sabbin abokai kuma suna son raba avatars ɗin su a cikin forums daban-daban kyauta. Idan kuma kuna son yin sabbin abokai to dole ne ku gwada wannan sabon app akan na'urarku daga gidan yanar gizon su kyauta.

Menene Everskies Apk?

Idan kun karanta sakin layi na sama to kuna iya samun isassun bayanai game da wannan sabon wasan suturar suturar da aka kirkira kuma ta fitar da Pocket Worlds don masu amfani da Android da iOS daga ko'ina cikin duniya waɗanda ke son yin sabbin abokai masu sha'awar iri ɗaya daga ko'ina cikin duniya. duniya.

Kamar sauran aikace-aikace da wasanni na sutura ko keɓancewa a cikin wannan sabon wasa, ƴan wasa suna samun sutura daban-daban, kayan kwalliya, takalma, da sauran abubuwa da yawa waɗanda ke taimaka musu wajen ƙirƙirar avatar na musamman da kuma shiga wata gasa daban don cin nasara.

Baya ga gasa daban-daban na suturar ƴan wasan suma suna samun damar shiga al'amuran daban-daban da aka ambata a ƙasa kamar,

 • Galactic Hunt
 • Gasar Kaya
 • Watan Tarihin baƙar fata 2022
 • Bikin Arts
 • WinterTime Radness
 • Partyungiyar bacci
 • Yankin
 • Watan Girman kai

Bayani game da Wasanni

sunanEverskies
versionv1.1.4
size42.12 MB
developerDuniyar Aljihu
Sunan kunshincom.everskies.app
Ana Bukatar Android5.1 +
categoryRPG
pricefree

Idan kuna son samun arziki to ku shiga cikin kowane ɗayan abubuwan da aka ambata a sama ta hanyar zazzage wannan sabon wasa daga playstore inda aka sanya shi a cikin rukunin wasan kwaikwayo.

Da farko, wannan wasan bai shahara sosai tsakanin masu amfani da wayoyin hannu ba. amma ya sami suna bayan wani tauraruwar TikTok ya raba bidiyo na babban akwatin avatar ta wannan sabon app. Tun daga wancan bidiyo, wannan app ya samu karbuwa a tsakanin mutane daga ko'ina cikin duniya.

Bayan shigar da wannan sabon wasan RPG idan ba ku son fasalin wasan to kuna iya gwada waɗannan sauran wasannin riga-kafi da aka ambata a ƙasa daga gidan yanar gizon mu kyauta,

Wadanne ƙananan wasanni, manufa, da masu amfani da mujallu za su samu a cikin Everskies App?

A cikin wannan app mai haɓakawa ya raba duk fasalin wasan zuwa abubuwan da aka ambata a ƙasa-kamar,

-Ananan wasanni

'Yan wasa za su sami damar kunna kananan-games da yawa a cikin wannan app ɗin da muka ambata wasu ƙananan wasanni a ƙasa waɗanda 'yan wasa za su samu a cikin wannan sabon app,

 • Dess Up Tare, Planet Popper, Memory, 2048, Ultimate Tic Tac Toe, Floppy Parrot, da sauransu.
manufa

Baya ga kananan-wasanni ƴan wasan kuma za su sami damar shiga ayyukan da aka ambata a ƙasa

 • A kan nadi, Login Daily, Buga Blog na yau da kullun, Wasannin yau da kullun, Wurin Wuta, Gasa, Jeri, Tauraron Harbin Kullum, da sauransu.
mujallu

'Yan wasa kuma za su sami damar ƙara avatars ɗin su a cikin mujallu daban-daban da kuka ambata wasu mujallu a ƙasa don sabbin ƴan wasa kamar,

 • Abubuwan Baƙar fata na Fav, Kallon Kayan Aiki, Kayayyakin Kyauta, Ƙarin Jarirai Masu Girma, Kayayyakin Grunge Y2K, Combos Makeup, Kayayyakin inspo 1, da sauransu.

Screenshots na Wasan

key Features

 • Wasan Everskies sabon wasa ne kuma sabon wasan kwalliyar tsana don masu amfani da android.
 • Bayar da masu amfani kai tsaye zuwa ga tufafi, kayayyaki, da kayan kwalliya daban-daban kyauta.
 • Hakanan yana ba masu amfani damar ƙirƙirar dandalin su da ɗakin hira.
 • Masu wasa za su iya yin taɗi cikin sauƙi tare da masu amfani da bazuwar daga ko'ina cikin duniya.
 • Ana buƙatar rajista da biyan kuɗi
 • Simple da sauki a yi wasa.
 • Zaɓin shiga cikin al'umma.
 • Goyi bayan Jigogi da yawa.
 • Har ila yau, yana ba masu amfani damar samun wadataccen arziki.
 • Ton na filaye daban-daban da gasa.
 • Wasan mara talla tare da kayan wasan ƙima.
 • Kyauta don saukewa da wasa.

Yadda ake zazzagewa da kunna Zazzagewar Everskies akan na'urorin android da iOS kyauta?

Bayan karanta duk abubuwan da aka ambata a sama da fasali game da wasan idan kun yanke shawarar kunna wannan sabon wasan viral akan na'urar ku sai ku saukar da shi kuma ku sanya shi a kantin kayan aiki na hukuma kyauta.

Yan wasan da ba sa samun hanyar haɗi zuwa wannan sabon wasa a cikin shagunan app na hukuma yakamata su gwada gidan yanar gizon mu su zazzage su kuma shigar da wannan sabon wasan daga gidan yanar gizon mu ta amfani da hanyar saukar da kai tsaye da aka bayar a ƙarshen labarin.

Yayin shigar da wasan yana ba da izinin duk izini kuma yana ba da damar hanyoyin da ba a san su ba daga saitin tsaro. Bayan kayi installing game da shi zaka ga babban dashboard din inda zaka ga tufafi daban-daban, kayan kwalliya, da sauran abubuwa.

Kafin fara wasan, kuna buƙatar ƙirƙirar asusu a cikin wannan sabon wasan ta amfani da id na imel da kalmar sirri. Da zarar ka ƙirƙiri asusu yanzu kunna shi ta shigar da lambar OPT da aka aika akan lambar ku. Bayan kunna asusunku yanzu, zaku ga babban dashboard na wasan tare da zaɓuɓɓukan da aka ambata a ƙasa kamar,

 • Gida
 • chat
 • Kofuna
 • Profile
 • Tufafi UP

Zaɓi zaɓin da kuke so daga lissafin da ke sama kuma ku ji daɗin yin wasanni daban-daban da kuma shiga cikin abubuwan wasa daban-daban don samun lada kyauta da kayan wasan ƙima kyauta.

Kammalawa,

Everskies Android shine sabon wasan tufa da sabbin abubuwa da kayan wasa. Idan kuna son buga sabon wasan sutura to gwada wannan sabon wasan kuma ku raba shi tare da dangi da abokai. Kuyi subscribing din mu don samun ƙarin apps da wasanni.

Adireshin Zazzagewa kai tsaye

Leave a Comment